ราคา 1900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 36.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 52998.61 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
โครงการ Johnny Tower | จอห์นนี่ ทาวเวอร์

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2018-06-27 23:42:17.0
เลขที่ประกาศ: 239406
รายละเอียดเพิ่มเติม
GT- 14969 คอนโด Johnny Tower ชั้นที่ 10 -ระเบียงทิศใต้ ติดห้องมุม ย่านรัชดา-ห้วยขวาง ใกล้ MRT ระเบียงทิศใต้ วิวสวย ลมเย็น studio 35.85 ตร.ม. ราคาขาย 1,900,000 บาท ถนน ประชาอุทิศ แขวง ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร 10310 สนใจติดต่อ คุณเเอน 081-912-8883/-085-900-6197 ID56038 GT- 14969 Johnny Tower 10th Floor Condo - Terrace South to the corner of Ratchada - south view balcony, MRT studio 35.85 sq.m. Sale price 1,900,000 THB Sukhumvit Road, Huay Kwang, Bangkok 10310. Please contact me before 081-912-8883 / -085-900-6197 ID56038. รหัส:#01322 ประเภทอสังหาริมทรัพย์:คอนโดมิเนียม ประเภท:ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 12/09/2014 17:08:29 ราคา:1,900,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่:ถนน ประชาอุทิศ แขวง ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร 10310 อำเภอ/เขต:เขตห้วยขวาง จังหวัด:กรุงเทพมหานคร ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่:35.85 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: ตรม. ห้องนอน:0 ห้อง ห้องน้ำ:0 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม สถานที่ใกล้เคียง แผนที่ แก้ไขล่าสุด: 2014-09-19 13:40:59 ประกาศโดย: รหัสประกาศ: 01322 URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=01322
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
83 ถ.ประชาอุทิศ แขวงห้วยขวาง เขตห้วยขวาง กรุงเทพฯ 10320 ใกล้สถานีรถไฟฟ้าใต้ดิน MRT ห้วยขวาง 900 เมตร
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
600.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
13 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
216 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดมิเนียม สูง 13 ชั้น จำนวน 1 อาคาร
Johnny Tower | จอห์นนี่ ทาวเวอร์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 13

จำนวนห้อง: 216

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 2 แบบ